Collection Pinup Moidukdum collection [2021-11-18] [Moi'dukdum]

KoooKa

May 17, 2022
1
1
ไม่เห็นมีใครลงเลย อาจเป็นเพราะราคาอยู่ที่ $60

• Thinking Face
Reactions: JoThZ01T

rf96

I rape lolis with my tentacles
Uploader
Donor
Aug 11, 2017
9,958
73,863
OK ถือว่ามาตอบคำถามให้ เราซัพงานมาแล้วพูดได้ คุณต้องเข้าใจก่อนว่าไอ้ที่งาน $60 นั้นมันคืองานย้อนหลังของเดือนนั้น ๆ ครับ ที่จริงงานจ้าวนี้คือ เป็นงานรายเดือน ถ้าคุณจ่ายงานเค้าในราคา เพียง $6 ในเดือนนั้นคุณก็จะได้งาน $60 มันถูกกว่า ถ้าพลาดเดือนนั้นกะต้องซื้อในราคา $60 นั้นแหละ แต่เข้าใจเงินบ้านเรามันไม่ได้ถูกเหมือนบ้านเค้าสำหรับคนต่างชาติซื้อได้อยู่แล้ว แต่สังเกตมาไม่ว่าทำตั้งแต่เดือนกันยาทำไมมันไม่มีคนมาแจก เพราะ คนมาซื้อย้อนหลังมันได้ภาพไม่เกิน 10+ กับ ไฟล์ PSD แถม $30 มันมีภาพไม่ครบอีก คนต่างชาติเลยเห็นว่ามันไม่คุ้มที่จะเสีย $60 และคนต่างชาติบางส่วนที่เห็นมานะครับ คือเขาไม่ค่อยชอบการส่งรางวัลแบบข้อความส่วนตัวครับ เพราะตอนที่เราจะเข้าไปดูงานฟรีจากเว็บจ้าวอื่นอย่าง KMN มันดูดหรือโหลดที่จะลิงค์ฟรีไม่ได้ครับ ฉะนั้นให้คุณสังเกตเลยครับ ว่างานไหนที่ไม่เห็นใครมาอัพเดตใน 3 เดือนเลย นั้นคือเค้าปล่อยละครับ ฉะนั้นคุณอย่ามารอแต่เอาของฟรี แล้วลองสมัครซื้อดูบ้างนะครับถ้าอยากได้ , Do you understand?
stop talking swedish please

swccpp08

Jun 11, 2022
1
0
stop talking swedish please
Oh ' I must apologize for this because some people in this country are not very good at English And Thai people like to type in Thai In community which you shouldn't type Have to apologize again.

KC 090

Dec 20, 2023
4
1
swccpp08 โพสต์: 12476463 สมาชิก: 5005477 said:
ตกลงมาตอบคำถามให้พวกเราซัพงานมาแล้วพูดได้เข้าใจก่อนว่าไอ้ที่งาน $60 ในที่สุดมันก็เป็นงานย้อนหลังของเดือนนั้นครับที่จริงงานจ้าวนี่คืองานเดือนต่อเดือนจ่ายงานเค้าใน ราคาเพียงแค่ $6 เท่านั้นนั้นคุณก็จะได้งาน $60 และง่ายกว่านั้นพลาดเดือนนั้นกะต้องซื้อในราคา $60 เหตุผลแต่เข้าใจเงินบ้านเรามักจะถูกเหมือนบ้านเค้าสำหรับคนซื้อได้เพียงเล็กน้อยแต่ส่วนใหญ่จะสังเกตเห็นมา ความละเอียดทำตั้งแต่เดือนกันยามันไม่ทำไมต้องมาแจกเพราะคนมาซื้อย้อนหลังมันได้ภาพไม่เกิน 10+ กับ PSD แถม $30 ของภาพไม่ครบอีกคนเข้ามาเลยมองว่ามันไม่คุ้มที่จะเสีย $60 และ คนที่เพิ่งมองเห็นมานะครับคือเขาต้องการชอบส่งรางวัลแบบข้อความส่วนตัวครับ เพราะเราจะดูงานฟรีจากเว็บจ้าวอย่างอื่นอย่าง KMN มันจะดูดหรือโหลดที่จะลิงค์ฟรีไม่ได้ครับคุณจะสังเกตเห็น ครับว่างานไหนที่ไม่เห็นใครมาอัพเดตใน 3 เดือนต่อเดือนเลยคือเค้าปล่อยครับให้คุณอย่ามารอแต่เอาของฟรีแล้วลองสมัครซื้อดูบ้างนะครับถ้าอยากได้ , คุณเข้าใจไหม?
[/อ้าง]
ฉันเข้าใจว่าราคาอยู่ที่ 6 USD ต่อเดื
OK ถือว่ามาตอบคำถามให้ เราซัพงานมาแล้วพูดได้ คุณต้องเข้าใจก่อนว่าไอ้ที่งาน $60 นั้นมันคืองานย้อนหลังของเดือนนั้น ๆ ครับ ที่จริงงานจ้าวนี้คือ เป็นงานรายเดือน ถ้าคุณจ่ายงานเค้าในราคา เพียง $6 ในเดือนนั้นคุณก็จะได้งาน $60 มันถูกกว่า ถ้าพลาดเดือนนั้นกะต้องซื้อในราคา $60 นั้นแหละ แต่เข้าใจเงินบ้านเรามันไม่ได้ถูกเหมือนบ้านเค้าสำหรับคนต่างชาติซื้อได้อยู่แล้ว แต่สังเกตมาไม่ว่าทำตั้งแต่เดือนกันยาทำไมมันไม่มีคนมาแจก เพราะ คนมาซื้อย้อนหลังมันได้ภาพไม่เกิน 10+ กับ ไฟล์ PSD แถม $30 มันมีภาพไม่ครบอีก คนต่างชาติเลยเห็นว่ามันไม่คุ้มที่จะเสีย $60 และคนต่างชาติบางส่วนที่เห็นมานะครับ คือเขาไม่ค่อยชอบการส่งรางวัลแบบข้อความส่วนตัวครับ เพราะตอนที่เราจะเข้าไปดูงานฟรีจากเว็บจ้าวอื่นอย่าง KMN มันดูดหรือโหลดที่จะลิงค์ฟรีไม่ได้ครับ ฉะนั้นให้คุณสังเกตเลยครับ ว่างานไหนที่ไม่เห็นใครมาอัพเดตใน 3 เดือนเลย นั้นคือเค้าปล่อยละครับ ฉะนั้นคุณอย่ามารอแต่เอาของฟรี แล้วลองสมัครซื้อดูบ้างนะครับถ้าอยากได้ , Do you understand?
I it's only 6 USD monthly. What kind of work you will get, you hardly know. If you miss it, you have to pay 10 times for that month's work. I don't know if 60฿ is expensive in your country or not, but if the price increases 10 times, it's expensive according to the law.

Oct 30, 2020
307
1,192
I don't know, but I, who bought a picture for 60 US dollars, am I a fool?
I bought a hentai pack for $50 a while back and to this day I still het a raging tent from it, absolutely worth it.

Could've been worse, like buying Fallout 4 and never finishing that garbage game

0pis

Member
Aug 29, 2019
312
310
Sometimes, what we like is worth spending money on. Is that true?
Depends, but hey at least Moidukdum draws pretty women with big breasts, not ai generated ugly apes, I mean they're not even owning the JPEGs but their 'receipts' and you ain't going blind.

KC 090

Dec 20, 2023
4
1
Depends, but hey at least Moidukdum draws pretty women with big breasts, not ai generated ugly apes, I mean they're not even owning the JPEGs but their 'receipts' and you ain't going blind.
But it seems like there are some AI creators who have broken the line like him. It doesn't create the character but deletes the clothes. I've tried that. The similarity is only 70 percent. (But the real thing is better. If it's not expensive hahaha)

• Haha
Reactions: JoThZ01T
Oct 30, 2020
307
1,192
Moi'dukdum has said that the new picture of his big tittied OC for this month has been delayed indefinitely due to his illness :cry:

Hope he gets well, was really excited to see this month's work.

Here's his messages:

สวัสดีครับผมหมอย วันนี*ผมมีเรื่องประกาศเรื่องการส่งรางวัลเดือนมกราค�
�นั*นต*องขอเลื่อนและรวมถึงการทำผลงานใหม่ๆแบบไม่มีกำห
นดครับ เหตุผลของการตัดสิ*นใจครั*งนี*เป็นเพราะปัญหาสุขภาพของ
ผมครับตอนนี*ผมเป็นภูมิแพ*ผิวหนังทำให*ตอนนี*ผมต*องพักแ�
��ะรักษาก่อนที่อาการจะแย่ไปกว่านี*ครับ ต*องขออภัยผู*สนับสนุนทุกคนมานะที่นี*ด*วยครับ ผมจะรีบรักษาตัวและกลับมาส่งรางวัลและทำผลงานต่อไปให
*เร็วที่สุดครับ

Hello, I'm Moi. Today I have an announcement regarding the January award reward that must be postponed and including the creation of new works indefinitely. The reason for this decision is because of my health problems. Right now I have a skin allergy, so now I need to rest and get treatment before the condition gets worse. I want to apologize to all my supporters here. I will quickly recover and return to deliver awards and continue my work as soon as possible.